Masanin Tsaro

Shekaru 10 Ƙwarewar Ƙwarewar Masana'antu
baya

Yadda ake yin kulle-kulle da kuma fitar da alama?

Na nanata mahimmancin keɓewar haɗarin haɗari kuma na fitar da rahotanni da yawa game da sanyawa da kullewa kwanan nan.Amma a hakikanin gaskiya, kamfanoni da yawa ba sa son samun kudin da za a kashe na'urorin, kuma suna tunanin bai dace da wasu masana'antu ba.Don haka muna la'akari da manufar yadda ake ɗaukar kullewa da kuma sanya alama don gane manufar garantin rashin tsaro.
Ina so in ba da shawarar wasu nau'ikan abubuwan rashin tsaro, irin su QVAND, Baibu, Masidun, duk sanannen alama ne a gaban sauran masana'antu na filin tsaro tare da farashi mai gasa, kyakkyawar amsawa da sabis.
01. Yanayin aminci da tabbacin.
Yana nufin sarrafa makamashi, kamar sinadarai, wutar lantarki, inji, makamashin nauyi da sauransu. muna ɗaukar matakai iri-iri kamar PPE, matakan kariya don gujewa waɗannan makamashi don yin tasiri ga lafiyarmu.
Misali, Mr.
cewa a lokacin da ya duba, ya ji rauni sakamakon fashewar acid lokacin da ya bude bawul.
Hatsarin da ke sama ya faru ne a ƙarƙashin yanayin gazawar sarrafa makamashin.
02. Yadda ake aiwatar da rataya tag?
Makullin yana nufin ƙwararrun makullai da tsadar sayayya.Yana iya cimma kashi 50% na manufar aminci ta hanyar fita.Yana da kyau idan aka kwatanta da aikin ba tare da gudanarwa a farkon ba.
Don haka ta yaya muke aiwatar da tag ɗin?
1. Yi samfuri na tag, abun ciki na samfuri ya bambanta da alamun gargajiya, abubuwan da ke ciki sun fi dacewa ba zai yiwu ba.Ya haɗa da wasu abun ciki kamar ƙasa.
* Lokacin aiki (kwanaki, lokaci)
* Ma'aikata masu aiki
* Abubuwan aiki
* Abubuwan da aka haramta
* Kalmomin gargaɗi da alamu
2. A bayyane abubuwan da ke cikin aiki, don kammala abun ciki bisa ga buƙatun da ke sama.
3. Tabbatar da wurin ta gout, muna buƙatar bayyana cewa alamun suna tare da aikin gargadi ga mai aiki.Don hana ma'aikaci rauni ta hanyar kuzarin haɗari bayan buɗe na'urar ba da gangan ba.don haka shafin yanar gizon dole ne ya kasance akan bawuloli ko na'urar sauya.
4. Gudanar da horo.Saita ƙa'idodi masu alaƙa don horar da ma'aikatanmu kuma don nuna yadda aikin yake daidai.


Lokacin aikawa: Juni-18-2022